| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 651 | 6 | C | 50 | 33 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วงศกร เพิ่มผล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 05 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 52 ทุกชั้นปี | 50-26-24 50-5-45 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 652 | 6 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุระพงษ์ สีหมอก |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 06 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 50 ทุกชั้นปี | 50-23-27 50-18-32 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 651 | 6 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วงศกร เพิ่มผล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 14 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 13GH นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 20 ทุกชั้นปี | 50-7-43 50-6-44 50-10-40 15-1-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 652 | 6 | C | 50 | 33 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วงศกร เพิ่มผล |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 30 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 31 ทุกชั้นปี | 50-18-32 50-15-35 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 651 | 6 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วงศกร เพิ่มผล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 32 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 34 ทุกชั้นปี | 50-12-38 50-14-36 15-1-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | จันทร์ | 8:00 : 13:00 | 431 | 4 | C | 10 | 5 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วงศกร เพิ่มผล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 34CP | 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะCPALL |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9209 | 9 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักรพันธ์ พรมฉลวย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 20 | 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9307 | 9 | C | 50 | 20 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักรพันธ์ พรมฉลวย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 17 | 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9210 | 9 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักรพันธ์ พรมฉลวย |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 15 | 50-32-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | จันทร์ | 8:00 : 13:00 | สป9405 | 9 | C | 10 | 3 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จักรพันธ์ พรมฉลวย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 17 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 30 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 31 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 32 | 50-15-35 50-2-48 50-0-50 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะCPALL |
|