| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 652 | 6 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์องอาจ มากสิน อาจารย์ ดร.พิมพ์วิภา บุรวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 31 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 53 ทุกชั้นปี | 50-28-22 50-10-40 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 124 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 651 | 6 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ปัณณธร สมสรวย อาจารย์ ดร.พิมพ์วิภา บุรวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 24 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 25 เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 42 | 50-25-25 50-11-39 50-4-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 63/42ปป.แผนฯ |
|
| 130 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1122 | 1 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นิศากร เพ็ญสมบูรณ์ อาจารย์ ดร.ณัฐพร เพ็ชรเรือง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 30 ทุกชั้นปี | 50-28-22 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 131 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 646 | 6 | C | 50 | 33 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐกาญ ธีรบวรกุล อาจารย์ ดร.ณัฐพร เพ็ชรเรือง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 31 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 56 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 44 วิทยาศาสตร์เครื่องสำอาง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 45 ทุกชั้นปี | 50-16-34 50-8-42 50-6-44 50-3-47 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 133 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 646 | 6 | C | 50 | 20 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ชนิดา จันทร์งาม อาจารย์พัณณ์ภัสสร ภัทธภาสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 33 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 55 ทุกชั้นปี | 50-13-37 50-6-44 15-1-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 409 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 10 ทุกชั้นปี | 50-15-35 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 410 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9401 | 9 | C | 50 | 15 | 35 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิรสา โรจน์วรพร อาจารย์ชาคริต เกตุเรืองโรจน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 10 | 60-28-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 415 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9403 | 9 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ชนิดา จันทร์งาม อาจารย์อรนุช สมคะเน |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 01ข | 20-14-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 418 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9405 | 9 | C | 50 | 15 | 35 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิรสา โรจน์วรพร อาจารย์ชาคริต เกตุเรืองโรจน์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 09 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 422 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 10 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 34 | 50-13-37 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 440 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9504 | 9 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ชนิดา จันทร์งาม อาจารย์อรนุช สมคะเน |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 15 | 50-41-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9206 | 9 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์องอาจ มากสิน อาจารย์ ดร.ณัฐพร เพ็ชรเรือง |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 18 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 22 | 50-15-35 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 434 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 22 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|