| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปรวมหมู่กับปี1 |
|
| 91 | | ศุกร์ | 13:00 : 16:00 | 1147 | 1 | C | 25 | 5 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 91 ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 90 | 25-2-23 25-3-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 103 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชยาภรณ์ ศฤงคารทวีกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุธิดารัตน์ มัทธวรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 03 ทุกชั้นปี | 50-30-20 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 104 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1114 | 1 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชยาภรณ์ ศฤงคารทวีกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุธิดารัตน์ มัทธวรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 04 ทุกชั้นปี | 50-30-20 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1115 | 1 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 05 ทุกชั้นปี | 50-30-20 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 106 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1108 | 1 | C | 50 | 48 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 06 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 47 การจัดการชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 15 | 50-29-21 50-4-46 50-15-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 107 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1135 | 1 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 07 ทุกชั้นปี | 50-25-25 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 109 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1116 | 1 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 09 ทุกชั้นปี | 50-32-18 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 110 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1117 | 1 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 10 ทุกชั้นปี | 50-30-20 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 115 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1111 | 1 | C | 50 | 34 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 15 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 01 ทุกชั้นปี | 50-16-34 50-18-32 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 121 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 252 | 2 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุธิดารัตน์ มัทธวรัตน์ ดร.ชยาภรณ์ ศฤงคารทวีกุล |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 21 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 22 นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 20 | 50-18-32 50-20-30 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 140 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1122 | 1 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ชยาภรณ์ ศฤงคารทวีกุล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุธิดารัตน์ มัทธวรัตน์ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 40 ทุกชั้นปี | 50-29-21 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป13-205 | 13- | C | 50 | 33 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ อาจารย์กำชัย จำเนียร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 03 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 25 | 50-15-35 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 407 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป2401 | 2 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต้องชนะ ชยากรโศภิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 07 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 23 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 20 | 50-21-29 50-9-41 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 420 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 20 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 423 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 23 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|