| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1111 | 1 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พัชนี เดชประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 36 ทุกชั้นปี | 50-28-22 12-12-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1108 | 1 | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เมธาวี อุตตสุรดี |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 41 ทุกชั้นปี | 50-37-13 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาทำปป.แผนการเรียนจาก4141602 |
|
| 126 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1127 | 1 | C | 50 | 20 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เมธาวี อุตตสุรดี |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 26 ทุกชั้นปี | 50-19-31 15-1-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | มีเปิดกรณีพิเศษ คร.212 ให้เรียนร่วม |
|
| 127 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1127 | 1 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เมธาวี อุตตสุรดี |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 27 ทุกชั้นปี | 50-26-24 15-1-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9302 | 9 | C | 50 | 37 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ปานนิล |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 12 | 60-27-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | อ62/28สาขาทำปป.แผนการเรียนจาก4141602 |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9302 | 9 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลาสินี ปานนิล |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ62 กลุ่ม 21 | 60-19-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 411 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 05 | 60-28-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 412 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป15-402 | 15- | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภาวิณี อินนาค |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 01 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 426 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 20 | 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 435 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 21 | 50-42-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 436 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ62 กลุ่ม 22 | 60-31-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|