| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 22 | 28 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.รัตนนุช จันทร์เพ็ญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 14 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 17 ทุกชั้นปี | 50-11-39 50-10-40 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1107 | 1 | C | 50 | 29 | 21 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.รัตนนุช จันทร์เพ็ญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 36 ทุกชั้นปี | 50-28-22 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1108 | 1 | C | 50 | 28 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธิติมา เกตุแก้ว |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 29 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 44 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 55 ทุกชั้นปี | 50-20-30 50-4-46 50-4-46 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 63/55 สาขาปป.แผนการเรียน |
|
| 05 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1108 | 1 | C | 50 | 31 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิติยา โต๊ะทอง |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 24 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 25 ทุกชั้นปี | 50-20-30 50-8-42 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1107 | 1 | C | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วงจันทร์ นุ่นคง |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 13 นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 20 ทุกชั้นปี | 50-14-36 50-10-40 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป2301 | 2 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิติยา โต๊ะทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 05 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 06 การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 16 | 50-8-42 50-11-39 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9205 | 9 | C | 50 | 34 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิติยา โต๊ะทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 21 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 34 ทุกชั้นปี | 50-31-19 50-2-48 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | อ63/34สาขาปป.แผนการเรียน |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9207 | 9 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วิชชุดา ประสาทแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 41 ทุกชั้นปี | 50-23-27 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | ศุกร์ | 9:00 : 12:00 | สป9403 | 9 | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วิชชุดา ประสาทแก้ว |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 09 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 10 | 50-11-39 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|