| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 253 | 2 | C | 50 | 49 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กฤติญา ภัคสิริจินดา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 19 ทุกชั้นปี | 50-38-12 12-11-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 253 | 2 | C | 50 | 44 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัลยรัตน์ กลิ่นสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 07 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 46 ทุกชั้นปี | 50-23-27 50-18-32 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 253 | 2 | C | 50 | 33 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัลยรัตน์ กลิ่นสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 08 นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 13 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 25 ทุกชั้นปี | 50-8-42 50-14-36 50-10-40 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 111 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 655 | 6 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัลยรัตน์ กลิ่นสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 11 ทุกชั้นปี | 50-29-21 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 112 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1126 | 1 | C | 59 | 59 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วลีรัตน์ ชวาลปัญญาวงศ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 12 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 14 เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 42 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 44 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 47 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 48 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 13GH | 50-20-30 50-10-40 50-4-46 50-6-44 50-4-46 50-8-42 52-7-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 653 - 654 | 6 | C | 60 | 46 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 15 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 16 | 50-16-34 50-30-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 121 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1122 | 1 | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กฤติญา ภัคสิริจินดา |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 21 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 22 ทุกชั้นปี | 50-18-32 50-20-30 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 126 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 653 - 654 | 6 | C | 50 | 44 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 26 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 24 ทุกชั้นปี | 50-19-31 50-25-25 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 127 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1145 | 1 | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วลีรัตน์ ชวาลปัญญาวงศ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 27 ทุกชั้นปี | 50-26-24 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 129 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 646 | 6 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชุดา พรายยงค์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 29 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 23 ทุกชั้นปี | 50-14-36 50-11-39 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 133 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1128 | 1 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วลีรัตน์ ชวาลปัญญาวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 33 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 32 ทุกชั้นปี | 50-13-37 50-15-35 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 134 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1127 | 1 | C | 50 | 37 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วลีรัตน์ ชวาลปัญญาวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 34 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 01 ทุกชั้นปี | 50-18-32 50-19-31 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 140 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 276 | 2 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 40 ทุกชั้นปี | 50-29-21 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป2305 | 2 | C | 50 | 33 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 10 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 401 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-201 | 13- | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 11 | 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 402 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-206 | 13- | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 13 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 403 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9211 | 9 | C | 55 | 47 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 14 | 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 405 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป2304 | 2 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 15 | 50-29-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 407 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป2401 | 2 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 16 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 408 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 12 | 60-21-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 409 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ62 กลุ่ม 21 | 60-17-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 410 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9401 | 9 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 07 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 25 ทุกชั้นปี | 50-17-33 50-15-35 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 411 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 01 | 50-30-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 412 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป15-304 | 15- | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 02 | 50-29-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 414 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 03 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 21 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 23 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 20 | 50-16-34 50-12-38 50-9-41 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 417 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9404 | 9 | C | 50 | 18 | 32 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 05 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 33 | 50-20-30 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 418 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9405 | 9 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 07 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 08 | 50-21-29 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 419 | | ศุกร์ | 13:00 : 16:00 | สป9406 | 9 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 08 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 420 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 09 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 421 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 10 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 09 | 50-13-37 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 422 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 11 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 423 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 12 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 11 อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 26 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 22 | 50-15-35 50-4-46 50-5-45 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 426 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 14 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|