| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 253 | 2 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 03 ทุกชั้นปี | 50-26-24 15-2-13 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 255 | 2 | C | 52 | 51 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 04 วิทยาศาสตร์เครื่องสำอาง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 45 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 14 ทุกชั้นปี ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 13GH | 50-25-25 50-3-47 50-10-40 10-6-4 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 255 | 2 | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 05 | 50-26-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 252 | 2 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 06 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 255 | 2 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 09 ทุกชั้นปี | 50-25-25 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 257 | 2 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 10 ทุกชั้นปี | 50-24-26 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 116 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1145 | 1 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Justin Arms Mr.Chittaranjan Pandey |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 16 ทุกชั้นปี | 50-30-20 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 118 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1117 | 1 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 18 ทุกชั้นปี | 50-29-21 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 121 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1107 | 1 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 21 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 23 ทุกชั้นปี | 50-18-32 50-11-39 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 124 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1146 | 1 | C | 50 | 36 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัฒนา ศรีสุรักษ์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 24 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 25 ทุกชั้นปี | 50-25-25 50-10-40 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 126 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1123 | 1 | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 26 ทุกชั้นปี | 50-19-31 15-2-13 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | มีเปิดกรณีพิเศษ คร.151 ให้เรียนร่วม |
|
| 127 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1126 | 1 | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.หลุยส์ อัมสุทธิ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 27 ทุกชั้นปี | 50-26-24 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 130 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัฒนา ศรีสุรักษ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 30 ทุกชั้นปี | 50-28-22 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 131 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 44 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 31 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 28 นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 20 ทุกชั้นปี | 50-16-34 50-7-43 50-13-37 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 132 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1145 | 1 | C | 50 | 15 | 35 | M | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Justin Arms |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 32 ทุกชั้นปี | 50-15-35 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 133 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 33 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 55 ทุกชั้นปี | 50-13-37 50-6-44 15-7-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 150 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.หลุยส์ อัมสุทธิ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 50 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 22 | 50-22-28 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 153 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1142 | 1 | C | 50 | 20 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Chittaranjan Pandey ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัฒนา ศรีสุรักษ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 53 ทุกชั้นปี | 50-19-31 15-1-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 405 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป2304 | 2 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพิมพ์พรรณ มีลักษณะ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 10 ทุกชั้นปี | 50-14-36 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 406 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป2307 | 2 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพิมพ์พรรณ มีลักษณะ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 13 ทุกชั้นปี | 0-0-0 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 407 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป2401 | 2 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพิมพ์พรรณ มีลักษณะ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 14 | 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 408 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 16 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 409 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 01ข | 20-14-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 410 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9401 | 9 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพิมพ์พรรณ มีลักษณะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 20 | 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 411 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 21 | 50-42-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 412 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป15-402 | 15- | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 05 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 30 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 34 | 50-20-30 50-2-48 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 413 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 06 | 50-32-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 415 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9403 | 9 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 07 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 08 | 50-21-29 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 417 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9404 | 9 | C | 50 | 33 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประภากมล พลธี |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 08 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 418 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9405 | 9 | C | 50 | 15 | 35 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประภากมล พลธี |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 09 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 426 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 10 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 13 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 35 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 36 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 09 | 50-13-37 50-10-40 50-1-49 50-4-46 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 430 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 11 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 431 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 12 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 11 อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 26 | 50-15-35 50-4-46 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 433 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 13 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 434 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 15 | 50-41-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 435 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 17 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 25 | 50-18-32 50-15-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 436 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 18 | 50-15-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|