| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 5 | 2 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการและการท่องเที่ยว(ธุรกิจการโรงแรม) ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม 35 | 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เปิดกรณีพิเศษ คร.143 |
|
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 262 | 2 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 16 การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 29 ทุกชั้นปี | 50-12-38 50-20-30 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 262 | 2 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 39 นาฏศิลป์และการแสดง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 13 บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 52 ทุกชั้นปี | 50-16-34 50-14-36 50-3-47 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | มีเปิดกรณีพิเศษ คร.150 ให้เรียนร่วม |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 262 | 2 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 41 ทุกชั้นปี | 50-37-13 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 16 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 17 | 50-0-50 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายหมู่เรียนร่วมหมู่134 |
|
| 116 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1135 | 1 | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 16 ทุกชั้นปี | 50-30-20 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 129 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1136 | 1 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมิตรา ด่านพาณิชย์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 29 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 28 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 52 ทุกชั้นปี | 50-14-36 50-7-43 50-6-44 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 134 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 252 | 2 | C | 55 | 55 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประภากมล พลธี |
| | | สำรองให้: | การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 56 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 16 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 17 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 34 | 50-8-42 50-18-32 50-11-39 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 135 | | อังคาร | 7:00 : 12:00 | 441 | 4 | C | 30 | 7 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชมพูนุท ถาวรวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 34CP | 30-7-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะCPALL |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 257 | 2 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 08 ทุกชั้นปี | 50-18-32 50-14-36 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป13-302 | 13- | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประภากมล พลธี |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 22 | 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาปป.แผนการเรียนเป็น3301104 |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป13-302 | 13- | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 01 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9211 | 9 | C | 50 | 36 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 02 คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 28 ทุกชั้นปี | 50-22-28 50-5-45 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 405 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป2304 | 2 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 23 บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 30 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 26 | 50-20-30 50-3-47 50-13-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 413 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 05 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 32 | 50-20-30 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 414 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 13 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 419 | | จันทร์ | 13:00 : 16:00 | สป9406 | 9 | C | 52 | 52 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิชญา ติยะรัตนาชัย |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 14 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 420 | | ศุกร์ | 13:00 : 17:00 | online-อ63/19CP | 9 | C | 30 | 3 | 27 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | online-อ63/19CP | 9 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 19 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 13 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 14 | 50-32-18 50-10-40 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะCPALL |
|
| 440 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9504 | 9 | C | 50 | 34 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 19CP | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 432 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 40 ทุกชั้นปี | 50-22-28 12-12-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|