| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 263 | 2 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพัฒน์ เขียวประภัสสร |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 22 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 23 ทุกชั้นปี | 50-12-38 50-12-38 15-1-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 265 | 2 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพัฒน์ เขียวประภัสสร รองศาสตราจารย์วรารัตน์ เขียวไพรี |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 24 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 25 ทุกชั้นปี | 50-6-44 50-24-26 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1132 | 1 | C | 50 | 17 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สิทธิชัย ฝรั่งทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 15 ทุกชั้นปี | 50-16-34 15-1-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 130 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1128 | 1 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์วรารัตน์ เขียวไพรี อาจารย์ ดร.สิทธิชัย ฝรั่งทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 30 ทุกชั้นปี | 50-28-22 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 131 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1137 | 1 | C | 50 | 16 | 34 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปฐมพงษ์ บำเริบ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 31 ทุกชั้นปี | 50-16-34 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 03 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 263 | 2 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลศักดิ์ วงศ์ศรีแก้ว |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 09 ทุกชั้นปี | 50-28-22 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาทำปป.แผนฯ(29/1/63) |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 263 | 2 | C | 50 | 27 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลศักดิ์ วงศ์ศรีแก้ว |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 10 ทุกชั้นปี | 50-27-23 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาทำปป.แผนฯ(29/1/63) |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 153 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1138 | 1 | C | 50 | 47 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปฐมพงษ์ บำเริบ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 53 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 52 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 50 | 50-19-31 50-6-44 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9203 | 9 | C | 50 | 14 | 36 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัชกร ภัทรพันปี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 21 | 50-42-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9204 | 9 | C | 50 | 35 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัชกร ภัทรพันปี |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 08 | 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 415 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9403 | 9 | C | 58 | 56 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัชกร ภัทรพันปี |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 10 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 26 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 30 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 11 | 50-4-46 50-13-37 50-2-48 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 430 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 15 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 33 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 32 | 50-41-9 50-12-38 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 431 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 30 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 432 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 31 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 433 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 32 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|