| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 15:00 | 541 | 5 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อังคาร | 15:00 : 17:00 | 1121 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.เสาวนีย์ ปรัชญาเกรียงไกร |
| | | สำรองให้: | การจัดการชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 15 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 17 ทุกชั้นปี | 50-14-36 50-12-38 7-5-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 541 | 5 | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 1121 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ณภัทรกฤต จันทวงศ์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 22 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 23 ทุกชั้นปี | 50-12-38 50-12-38 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 10:00 | 541 | 5 | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00 : 12:00 | 1121 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จุฑามาส ศิริอังกูรวาณิช อาจารย์ ดร.เสาวนีย์ ปรัชญาเกรียงไกร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 32 ทุกชั้นปี | 50-26-24 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 10:00 | 1121 | 1 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00 : 12:00 | 541 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีสวคนธ์ แดงสอาด |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 34 นาฏศิลป์และการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 13 ทุกชั้นปี | 50-12-38 50-12-38 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 1121 | 1 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 541 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรรณพร จิตรสังวรณ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 35 การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 56 ทุกชั้นปี | 50-19-31 50-11-39 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 115 | | อังคาร | 13:00 : 15:00 | 533 | 5 | C | 50 | 17 | 33 | M | | |
| | | อังคาร | 15:00 : 17:00 | 533 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ ปสันธนาทร |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 15 ทุกชั้นปี | 50-16-34 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 130 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 15:00 | 1131 | 1 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00 : 17:00 | 543 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 30 ทุกชั้นปี | 50-28-22 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 131 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 533 | 5 | C | 50 | 22 | 28 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 533 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ ปสันธนาทร |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 31 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 52 ทุกชั้นปี | 50-16-34 50-6-44 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 133 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 15:00 | 535 | 5 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00 : 17:00 | 535 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ ปสันธนาทร |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 33 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 44 วิทยาศาสตร์เครื่องสำอาง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 45 นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 20 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 55 | 50-13-37 50-6-44 50-3-47 50-13-37 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 146 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 15:00 | 541 | 5 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00 : 17:00 | 1131 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุปราณี ห้อมา |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 46 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 43 เทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 42 ทุกชั้นปี | 50-18-32 50-9-41 50-4-46 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 06 | | อังคาร | 13:00 : 15:00 | 1121 | 1 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อังคาร | 15:00 : 17:00 | 541 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐคมณ์ ไพศาลวัสยศ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม 08 | 50-22-28 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 150 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 15:00 | 543 | 5 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00 : 17:00 | 1132 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จุฑามาส ศิริอังกูรวาณิช |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 50 ทุกชั้นปี | 50-22-28 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | สป2203 | 2 | C | 50 | 39 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พจนันต์ คล้ายสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 11 ทุกชั้นปี | 50-21-29 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | สป9303 | 9 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ลักษณา รมยะสมิต |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 15 | 50-28-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 415 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | สป9403 | 9 | C | 59 | 54 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐกฤช อัสนี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 16 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 418 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | สป9405 | 9 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐกฤช อัสนี |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 10 | 60-28-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 421 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ60 กลุ่ม 14 | 60-18-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 422 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 06 การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 19 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 08 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 30 | 50-11-39 50-12-38 50-14-36 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 430 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 18 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 25 | 50-12-38 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 431 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 15 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 32 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 22 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 20 | 50-41-9 50-3-47 50-0-50 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 432 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 18 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 34 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 21 | 50-15-35 50-2-48 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 434 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 21 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|