| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 1152 | 1 | C | 60 | 47 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิสูตร จำเนียร |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 22 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 23 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 24 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 14 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 17 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 43 ทุกชั้นปี | 50-4-46 50-0-50 50-10-40 50-11-39 50-12-38 60-9-51 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | 1152 | 1 | C | 60 | 51 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิสูตร จำเนียร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 04 ทุกชั้นปี | 50-26-24 50-25-25 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | 1152 | 1 | C | 60 | 52 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิสูตร จำเนียร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 10 ทุกชั้นปี | 50-25-25 50-24-26 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 124 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | 1152 | 1 | C | 51 | 50 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิสูตร จำเนียร |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 24 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 25 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 32 ทุกชั้นปี | 50-25-25 50-10-40 50-15-35 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | สป2204 | 2 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เกษม สุขสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น พ59 กลุ่ม 01ข | 20-14-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | สป2204 | 2 | C | 50 | 20 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เกษม สุขสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 08 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 09 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 05 | 50-8-42 50-8-42 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 409 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 31 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 06 | 50-9-41 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 410 | | พุธ | 8:00 : 12:00 | สป9402 | 9 | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จักรา นันทวิสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 09 | 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 417 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | สป9404 | 9 | C | 50 | 18 | 32 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อภิชัย มุสิกทอง |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 10 นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 09 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 20 | 50-13-37 50-15-35 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|