| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 101 | | จันทร์ | 8:00 : 12:00 | 1126 | 1 | C | 30 | 19 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 01 | 30-19-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | 269 | 2 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 05 | 50-30-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | 263 | 2 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 06 | 50-29-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 107 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 2128 | 2 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ปนัดดา ยิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 07 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 111 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | 1118 | 1 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 11 | 50-29-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 112 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 1126 | 1 | C | 50 | 20 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุธิดารัตน์ มัทธวรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 12 | 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 401 | | ศุกร์ | 8:00 : 12:00 | สป13-206 | 13- | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา อาจารย์ต้องชนะ ชยากรโศภิต |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 01 | 50-30-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 402 | | พุธ | 8:00 : 12:00 | สป13-207 | 13- | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา อาจารย์ต้องชนะ ชยากรโศภิต |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 02 | 50-29-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 403 | | ศุกร์ | 13:00 : 17:00 | สป13-303 | 13- | C | 50 | 16 | 34 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต้องชนะ ชยากรโศภิต ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 03 | 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|