| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 2154 | 2 | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 03 | 50-26-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | 2154 | 2 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 04 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | ศุกร์ | 13:00 : 17:00 | 1122 | 1 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.นฤมล ปภัสสรานนท์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา สังข์พุ่ม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 09 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | ศุกร์ | 8:00 : 12:00 | 1122 | 1 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.นฤมล ปภัสสรานนท์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 10 | 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | 277 | 2 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พงษ์พัชรินทร์ พุธวัฒนะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 11 | 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | 2154 | 2 | C | 50 | 17 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 12 | 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | จันทร์ | 8:00 : 12:00 | สป14-203 | 14- | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.น้ำอ้อย สุขเสนา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 01 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | จันทร์ | 13:00 : 17:00 | สป13-203 | 13- | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.น้ำอ้อย สุขเสนา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 02 | 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|