| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 12:00 : 13:00 | 2132 | 2 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.นิภาภรณ์ คำเจริญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 01 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พุธ | 12:00 : 13:00 | 253 | 2 | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปรีชา ธนะวิบูลย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 03 | 50-26-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พุธ | 12:00 : 13:00 | 255 | 2 | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จีรภัทร อาดนารี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 04 | 50-26-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 12:00 : 13:00 | 267 | 2 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนันทา แก้วสุข |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 05 ทุกชั้นปี | 50-27-23 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 12:00 : 13:00 | 267 | 2 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนันทา แก้วสุข |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 06 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | ศุกร์ | 12:00 : 13:00 | 252 | 2 | C | 50 | 18 | 32 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 07 | 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | จันทร์ | 12:00 : 13:00 | 252 | 2 | C | 50 | 14 | 36 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 08 | 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 11:00 : 12:00 | 262 | 2 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 09 | 50-28-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | พุธ | 12:00 : 13:00 | 267 | 2 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 10 | 50-27-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | ศุกร์ | 11:00 : 12:00 | 1132 | 1 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นันท์สิรี บูรณศักดิ์สถิตย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 11 ทุกชั้นปี | 50-16-34 6-6-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | ศุกร์ | 12:00 : 13:00 | 268 | 2 | C | 50 | 10 | 40 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นันท์สิรี บูรณศักดิ์สถิตย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 12 | 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | พุธ | 13:00 : 14:00 | 2153 | 2 | C | 50 | 11 | 39 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.สุชาติ คุ้มสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์และการแสดง ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 13 | 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | พฤหัสบดี | 12:00 : 13:00 | สป13-201 | 13- | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.น้ำอ้อย สุขเสนา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 01 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 03 ทุกชั้นปี | 50-20-30 50-5-45 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 11:00 : 12:00 | สป13-202 | 13- | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.น้ำอ้อย สุขเสนา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ61 กลุ่ม 02 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|