| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 13:00 : 17:00 | 263 | 2 | C | 30 | 21 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิธิภัทร บาลศิริ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 03 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พุธ | 8:00 : 12:00 | 1122 | 1 | C | 30 | 22 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.นงเยาว์ อุทุมพร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 04 | 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | 257 | 2 | C | 30 | 20 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนิต ทองธัญญะ อาจารย์ขนิษฐา แน่นอุดร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 09 | 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | 257 | 2 | C | 30 | 21 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขนิษฐา แน่นอุดร อาจารย์ธนิต ทองธัญญะ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 10 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | 257 | 2 | C | 30 | 19 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรศักดิ์ หลาบมาลา อาจารย์ขนิษฐา แน่นอุดร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 11 | 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 257 | 2 | C | 30 | 8 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.สุรศักดิ์ หลาบมาลา อาจารย์ขนิษฐา แน่นอุดร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 12 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | จันทร์ | 8:00 : 12:00 | สป13-301 | 13- | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ดิเรก สุขสุนัย อาจารย์วารุณี นาวัลย์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 01 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | จันทร์ | 13:00 : 17:00 | สป13-302 | 13- | C | 50 | 19 | 31 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วารุณี นาวัลย์ รองศาสตราจารย์ ดร.ดิเรก สุขสุนัย |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 02 | 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|