| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ อาจารย์ปิยะพันธุ์ วัชระนุกูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 03 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 32 | 50-21-29 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รสริน ดิษฐบรรจง อาจารย์วลีรัตน์ ชวาลปัญญาวงศ์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 16 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 17 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 22 | 50-8-42 50-17-33 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 35 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปิยะพันธุ์ วัชระนุกูล อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 28 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 04 | 50-10-40 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รสริน ดิษฐบรรจง อาจารย์วลีรัตน์ ชวาลปัญญาวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 34 อุตสาหกรรมอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 47 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 27 | 50-23-27 50-5-45 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป13-303 | 13- | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 01 | 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป13-304 | 13- | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 02 | 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป2308 | 2 | C | 50 | 17 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 06 | 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9310 | 9 | C | 50 | 37 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 21 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 29 | 50-27-23 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 44 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9311 | 9 | C | 50 | 17 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 22 | 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|