| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 105 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1134 | 1 | C | 60 | 30 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | A.Dr.Mariano Carrera |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 05 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 106 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1144 | 1 | C | 60 | 38 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 06 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 32 | 60-0-60 60-1-59 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 114 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1116 | 1 | C | 60 | 40 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัฒนา ศรีสุรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 14 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 21 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 22 | 60-0-60 60-3-57 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1128 | 1 | C | 60 | 44 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์: | A.Dr.Mariano Carrera |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 15 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 16 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 17 | 60-0-60 60-0-60 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 123 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 23 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | จำนวนนศ.ต่ำกว่า6คน |
|
| 126 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1117 | 1 | C | 60 | 51 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ อาจารย์ชมพูนุท ถาวรวงศ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 26 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 27 นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 28 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 25 | 60-1-59 60-1-59 60-2-58 60-1-59 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 129 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1117 | 1 | C | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 29 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 30 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 33 | 60-0-60 60-2-58 60-1-59 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 134 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1118 | 1 | C | 60 | 44 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 34 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 56 อุตสาหกรรมอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 47 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 55 | 60-1-59 60-1-59 60-1-59 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 135 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 35 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 142 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 42 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | จำนวนนศ.ต่ำกว่า6คน |
|
| 143 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1111 | 1 | C | 60 | 44 | 16 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Tanner Perkins อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 43 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 51 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 54 เทคโนโลยีดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 48 ทุกชั้นปี | 60-1-59 60-0-60 60-3-57 60-3-57 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 153 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 53 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | จำนวนนศ.ต่ำกว่า6คน |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 405 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป2207 | 2 | C | 51 | 50 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ64 กลุ่ม 02 รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ64 กลุ่ม 03 | 80-0-80 80-0-80 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 409 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป2407 | 2 | C | 50 | 45 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ64 กลุ่ม 16 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ64 กลุ่ม 07 | 80-0-80 80-0-80 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 411 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ64 กลุ่ม 14 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ64 กลุ่ม 12 ทุกชั้นปี | 80-0-80 80-0-80 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | จำนวนนศ.ต่ำกว่า6คน |
|
| 417 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9205 | 9 | C | 55 | 54 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ64 กลุ่ม 10 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ64 กลุ่ม 05 | 80-0-80 80-0-80 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 421 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป15-304 | 15- | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 05 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 06 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 36 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 08 | 0-0-0 0-0-0 0-0-0 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 422 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9310 | 9 | C | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชมพูนุท ถาวรวงศ์ อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ชั้นปี 1 รุ่น อ64 กลุ่ม 09 บัญชีบัณฑิต ชั้นปี 1 รุ่น อ64 กลุ่ม 16 การตลาด ชั้นปี 1 รุ่น อ64 กลุ่ม 19 | 0-0-0 0-0-0 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 428 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 11 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นศ.ต่ำกว่า6คน |
|
| 433 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 17 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 14 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 38 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 30 | 0-0-0 0-0-0 0-0-0 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นศ.ต่ำกว่า6คน |
|
| 450 | | จันทร์ | 13:00 : 16:00 | *** | - | C | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 21 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 12 นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 15 อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 13 | 50-1-49 0-0-0 50-1-49 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นศ.ต่ำกว่า6คน |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 435 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 22 การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 37 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 29 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 39 | 50-2-48 50-0-50 50-1-49 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | นศ.ต่ำกว่า6คน |
|