| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 11 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 43 อุตสาหกรรมอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 47 | 50-19-31 50-7-43 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1144 | 1 | C | 50 | 35 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 12 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 54 | 50-20-30 50-15-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1146 | 1 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 14 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 16 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 17 | 50-6-44 50-8-42 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1146 | 1 | C | 50 | 36 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธญวรรณ ก๋าคำ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 21 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 22 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 25 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 56 | 50-18-32 50-5-45 50-6-44 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1138 | 1 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธญวรรณ ก๋าคำ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 26 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 27 นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 28 | 50-7-43 50-14-36 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1146 | 1 | C | 50 | 34 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 30 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 33 | 50-18-32 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 35 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 34 เทคโนโลยีดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 48 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 51 | 50-23-27 50-1-49 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป2308 | 2 | C | 50 | 17 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ อาจารย์พิชญา ติยะรัตนาชัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ64 กลุ่ม 12 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ64 กลุ่ม 14 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ64 กลุ่ม 12ส การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ64 กลุ่ม 14ส | 60-19-41 60-17-43 90-14-76 90-9-81 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9206 | 9 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 06 | 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป2304 | 2 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประภากมล พลธี อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 14 นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 15 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 17 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 29 | 50-7-43 50-4-46 50-20-30 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9208 | 9 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล อาจารย์ประภากมล พลธี |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 21 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 08 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 12 | 50-27-23 50-7-43 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 44 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป2402 | 2 | C | 50 | 34 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิชญา ติยะรัตนาชัย อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 22 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 19 | 50-17-33 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|