| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1142 | 1 | C | 55 | 49 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 06 ทุกชั้นปี | 50-26-24 50-23-27 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1143 | 1 | C | 55 | 33 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จันทิมา ชุวานนท์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 08 ทุกชั้นปี | 50-23-27 50-8-42 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 55 | 25 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 15 การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 33 บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 55 | 50-10-40 50-12-38 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1143 | 1 | C | 55 | 33 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ธญวรรณ ก๋าคำ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 40 เทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 42 เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 43 ทุกชั้นปี | 50-17-33 50-3-47 50-10-40 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 55 | 20 | 35 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 44 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 46 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 47 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 48 ทุกชั้นปี | 50-4-46 50-9-41 50-3-47 50-3-47 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | มีเปิดกรณีพิเศษ คร.113 ให้เรียนร่วม |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9303 | 9 | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพิมพ์พรรณ มีลักษณะ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 16 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-301 | 13- | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 16 การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 18 บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 34 | 50-8-42 50-11-39 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป13-302 | 13- | C | 50 | 19 | 31 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 01 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป14-206 | 14- | C | 50 | 17 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพิมพ์พรรณ มีลักษณะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 02 | 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|