| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1107 | 1 | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพัฒน์ เขียวประภัสสร ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ยุทธนา คล้ายอยู่ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 21 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 22 | 50-7-43 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประพัฒน์ เขียวประภัสสร |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 26 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 27 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 47 ทุกชั้นปี | 50-10-40 50-16-34 50-3-47 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 91 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | 1147 | 1 | C | 30 | 24 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 91 ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 90 ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 91 ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 90 | 10-4-6 20-3-17 20-11-9 20-6-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 03 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1107 | 1 | C | 50 | 49 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ยศวีร์ อิ่มอโนทัย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กมลศักดิ์ วงศ์ศรีแก้ว |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 10 | 50-25-25 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาทำเรื่องเปลี่ยนแผนฯจาก0593001เป็น0593001 |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-203 | 13- | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สิทธิชัย ฝรั่งทอง |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 14 | 60-1-59 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป13-204 | 13- | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัชกร ภัทรพันปี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 25 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 24 | 60-5-55 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป2402 | 2 | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัทธนันท์ มั่งมี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 01 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป15-302 | 15- | C | 50 | 12 | 38 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัทธนันท์ มั่งมี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 02 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|