| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 7 | 7 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุปราณี ห้อมา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 26 ทุกชั้นปี | 5-5-0 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เปิดกรณีพิเศษ คร.110 (พ63/20 3/2563) |
|
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 541 | 5 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 1122 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐคมณ์ ไพศาลวัสยศ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีสวคนธ์ แดงสอาด |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 01 นาฏศิลป์และการแสดง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 13 | 50-18-32 50-13-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00 : 15:00 | 541 | 5 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อังคาร | 15:00 : 17:00 | 1122 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จุฑามาส ศิริอังกูรวาณิช |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 13GH ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 16 | 50-5-45 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 10:00 | 541 | 5 | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00 : 12:00 | 1122 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีสวคนธ์ แดงสอาด |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 21 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 22 | 50-7-43 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 15:00 | 541 | 5 | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00 : 17:00 | 1116 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 28 การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 29 การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 34 ทุกชั้นปี | 50-5-45 50-9-41 50-11-39 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 7:00 : 12:00 | online-63/34cp | 1 | C | 50 | 5 | 45 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 34CP | 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (5 ปี) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 05 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 15:00 | 1116 | 1 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00 : 17:00 | 541 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศรีสวคนธ์ แดงสอาด |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม 08 | 50-18-32 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | สป2303 | 2 | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ลักษณา รมยะสมิต |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ63 กลุ่ม 10 ทุกชั้นปี | 60-0-60 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | สป9205 | 9 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภูกิจ คงเปี่ยม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 25 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 24 | 60-6-54 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | สป9206 | 9 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์พันทิพย์ คูอมรพัฒนะ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 03 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 05 | 50-13-37 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | อังคาร | 7:00 : 12:00 | online-อ63/19CP | 9 | C | 50 | 3 | 47 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 07 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 13 | 50-14-36 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|