| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1133 | 1 | C | 50 | 33 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรวรรณ ลีลาเกียรติวณิช |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 29 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 34 | 50-20-30 50-13-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1132 | 1 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรวรรณ ลีลาเกียรติวณิช |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 35 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 53 ทุกชั้นปี | 50-16-34 50-13-37 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 03 | | ศุกร์ | 13:00 : 16:00 | 1106 | 1 | C | 50 | 20 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรวรรณ ลีลาเกียรติวณิช |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 55 การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 32 | 50-3-47 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาปป.แผนจาก3302104 เป็น3404109 |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | ศุกร์ | 13:00 : 16:00 | สป9307 | 9 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วสุธิดา นักเกษม |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 13 | 60-21-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พุธ | 9:00 : 12:00 | สป9304 | 9 | C | 50 | 20 | 30 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ธัชกร ภัทรพันปี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 14 | 60-23-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 41 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น พ61 กลุ่ม 22 | 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาปป.แผนจาก3302104เป็น3404109 |
|