| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 101 | | จันทร์ | 8:00 : 12:00 | 1137 | 1 | C | 30 | 16 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 01 | 30-16-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 02 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | พุธ | 8:00 : 12:00 | 262 | 2 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุธิดารัตน์ มัทธวรัตน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 05 | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 106 | | จันทร์ | 8:00 : 12:00 | 257 | 2 | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 06 | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 13:00 : 17:00 | 1118 | 1 | C | 30 | 27 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 07 | 30-0-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 108 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | 256 | 2 | C | 30 | 18 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 08 | 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 111 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | 256 | 2 | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุธิดารัตน์ มัทธวรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 11 | 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 112 | | จันทร์ | 13:00 : 17:00 | 257 | 2 | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุธิดารัตน์ มัทธวรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 12 | 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 401 | | จันทร์ | 13:00 : 17:00 | สป13-402 | 13- | C | 40 | 29 | 11 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต้องชนะ ชยากรโศภิต |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 01 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 402 | | จันทร์ | 8:00 : 12:00 | สป13-403 | 13- | C | 40 | 30 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต้องชนะ ชยากรโศภิต |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 02 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 403 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | สป13-306 | 13- | C | 40 | 18 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 03 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|