| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 101 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | 255 | 2 | C | 30 | 26 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต้องชนะ ชยากรโศภิต |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 01 | 30-26-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 102 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 02 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | จำนวนนศ.ต่ำกว่าเกณฑ์ |
|
| 105 | | ศุกร์ | 8:00 : 12:00 | 262 | 2 | C | 30 | 28 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 05 | 30-28-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 106 | | ศุกร์ | 13:00 : 17:00 | 262 | 2 | C | 30 | 29 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 06 | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 107 | | จันทร์ | 8:00 : 12:00 | 273 | 2 | C | 30 | 16 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 07 | 30-27-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 108 | | จันทร์ | 13:00 : 17:00 | 273 | 2 | C | 30 | 16 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา ดร.ชยาภรณ์ ศฤงคารทวีกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 08 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ตามบันทึกขอแยกหมู่เรียน |
|
| 111 | | ศุกร์ | 13:00 : 17:00 | 256 | 2 | C | 30 | 30 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 11 | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 112 | | ศุกร์ | 8:00 : 12:00 | 1128 | 1 | C | 30 | 16 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วาสิณี จิรสิริ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 12 | 30-16-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 401 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | สป13-201 | 13- | C | 50 | 28 | 22 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต้องชนะ ชยากรโศภิต |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 01 | 50-28-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 402 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | สป13-202 | 13- | C | 50 | 30 | 20 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต้องชนะ ชยากรโศภิต |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 02 | 50-30-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 403 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | สป13-305 | 13- | C | 50 | 24 | 26 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ต้องชนะ ชยากรโศภิต |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 03 | 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|