| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 15:00 : 17:00 | 2132 | 2 | C | 50 | 18 | 32 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.นิภาภรณ์ คำเจริญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 01 | 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พุธ | 8:00 : 10:00 | 1123 | 1 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรรณนภา โพธิ์ผลิ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 03 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พุธ | 8:00 : 10:00 | 1128 | 1 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 04 ทุกชั้นปี | 50-24-26 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 267 | 2 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พงษ์พัชรินทร์ พุธวัฒนะ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 05 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 267 | 2 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พงษ์พัชรินทร์ พุธวัฒนะ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 06 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | ศุกร์ | 10:00 : 12:00 | 1113 | 1 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐธิดา เขียวบ้านยาง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 07 | 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | ศุกร์ | 8:00 : 10:00 | 1113 | 1 | C | 50 | 8 | 42 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สุเทียม เครือวัลย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 08 | 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 13:00 : 15:00 | 253 | 2 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณิชชา ชำนิยนต์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 09 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 15:00 : 17:00 | 253 | 2 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณิชชา ชำนิยนต์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 10 | 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 10:00 | 1124 | 1 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กำชัย จำเนียร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 11 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 10:00 : 12:00 | 1124 | 1 | C | 50 | 16 | 34 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กำชัย จำเนียร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม 12 | 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | พุธ | 8:00 : 10:00 | สป13-201 | 13- | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ดวงใจ รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 01 | 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พุธ | 10:00 : 12:00 | สป13-201 | 13- | C | 50 | 18 | 32 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ดวงใจ รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 02 | 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | ศุกร์ | 13:00 : 15:00 | สป13-305 | 13- | C | 50 | 13 | 37 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทรพล พรหมมัญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ62 กลุ่ม 03 | 50-13-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|