| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1131 | 1 | C | 50 | 35 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.อทิตา อมรลักษณานนท์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 18 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 21 นาฏศิลป์และการแสดง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 13 ทุกชั้นปี | 50-12-38 50-14-36 50-0-50 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 65/13ปป.แผนฯจาก0642001เป็น0641001 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1128 | 1 | C | 60 | 46 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทราภรณ์ ช้อยหิรัญ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 46 คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 44 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 43 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 49 เทคโนโลยีดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 44 | 50-8-42 50-14-36 50-7-43 50-7-43 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 65/49สาขาบันทึกบูรณาการแผนฯ |
|
| 91 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1147 | 1 | C | 4 | 4 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อุมาวรรณ รุยาพร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 90 | 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เรียนร่วม 0591001(หมู่91) |
|
| 128 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1127 | 1 | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชุดา พรายยงค์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 28 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 29 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 36 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 37 การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 38 การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 46 | 50-5-45 50-14-36 50-4-46 50-11-39 50-7-43 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คณะบันทึกบูรณาการแผนฯ |
|
| 132 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 32 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | จำนวนนศ.ต่ำกว่าเกณฑ์ |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป2305 | 2 | C | 50 | 47 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 07 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 31 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 06 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 09 | 50-22-28 50-12-38 50-5-45 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 401 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-301 | 13- | C | 50 | 49 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 01 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 12 การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 40 | 50-28-22 50-18-32 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 402 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป13-302 | 13- | C | 50 | 42 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 02 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 22 | 50-10-40 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 403 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-305 | 13- | C | 50 | 42 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 03 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 07 | 50-24-26 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 404 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9212 | 9 | C | 60 | 55 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 04 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 13 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 14 อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 15 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 30 | 50-29-21 50-1-49 50-7-43 50-6-44 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 405 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9213 | 9 | C | 51 | 50 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 05 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 10 | 51-0-51 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 411 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 11 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 416 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9403 | 9 | C | 50 | 42 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อนุสรา ศรีวิระ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 16 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 17 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 18 | 50-9-41 50-19-31 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 419 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9212 | 9 | C | 61 | 61 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 19 การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 24 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 35 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 23 | 60-18-42 60-10-50 60-23-37 60-10-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 434 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 34 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|