| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 46 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พรเพ็ญ ตันประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 06 | 50-18-32 50-26-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุขสมาน ยอดแก้ว |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 08 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 14 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 20 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 36 | 50-17-33 50-10-40 50-5-45 50-3-47 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 18 | 32 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทราภรณ์ ช้อยหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 03 | 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 16 | 34 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทราภรณ์ ช้อยหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 04 | 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุขสมาน ยอดแก้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 17 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1103 | 1 | C | 50 | 38 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 26 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 21 | 50-32-18 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | 1101 | 1 | C | 51 | 44 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 27 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 33 | 50-21-29 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 34 | 50-30-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1101 | 1 | C | 50 | 39 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 12 | 50-19-31 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | จันทร์ | 12:00 : 15:00 | onlline1 | 1 | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 32SD เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 35SD | 32-21-11 32-11-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะน.ศ.จีน |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9310 | 9 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 25 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 21 รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 22 | 100-25-75 100-11-89 100-11-89 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|