| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1128 | 1 | C | 50 | 44 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ยิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 04 | 50-19-31 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1136 | 1 | C | 57 | 54 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นันท์สิรี บูรณศักดิ์สถิตย์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 05 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 30 การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 50 | 30-28-2 50-18-32 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 65/50คณะบันทึกบูรณาการแผนฯ |
|
| 106 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1136 | 1 | C | 57 | 56 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บุญดี รุ่งเรืองมณีรัตน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 06 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 15 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 52 | 30-29-1 50-20-30 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 107 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 252 | 2 | C | 65 | 63 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นันท์สิรี บูรณศักดิ์สถิตย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 07 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 22 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 23 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 08 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 25 | 30-27-3 50-22-28 60-9-51 59-5-54 65-0-65 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 117 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1118 | 1 | C | 50 | 47 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 17 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 20 | 50-32-18 50-15-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 126 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1128 | 1 | C | 66 | 66 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | Ms.Xiaolan Deng |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 26 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 27 เทคโนโลยีดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 44 ทุกชั้นปี | 50-33-17 50-23-27 50-10-40 61-0-61 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 65/44สาขาบันทึกบูรณาการแผนฯ |
|
| 128 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1128 | 1 | C | 55 | 55 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 28 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 29 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 36 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 37 การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 38 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 53 ทุกชั้นปี | 50-5-45 50-14-36 50-4-46 50-11-39 50-7-43 50-5-45 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คณะบันทึกบูรณาการแผนฯ |
|
| 133 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1118 | 1 | C | 60 | 59 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 33 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 34 | 60-24-36 60-35-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 135 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 35 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | จำนวนนศ.ต่ำกว่าเกณฑ์ |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 154 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 54 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | จำนวนนศ.ต่ำกว่าเกณฑ์ |
|
| 155 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 55 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | จำนวนนศ.ต่ำกว่าเกณฑ์ |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9213 | 9 | C | 60 | 59 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 10 | 60-24-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พุธ | 9:00 : 12:00 | สป9212 | 9 | C | 80 | 47 | 33 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภัทรพล คนอยู่ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ยิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 11 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 12 | 60-16-44 60-10-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 45 | | พุธ | 9:00 : 12:00 | สป13-302 | 13- | C | 50 | 35 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ยิ้มสกุล อาจารย์ภัทรพล คนอยู่ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 13 | 60-21-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 411 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 01 การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 02 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 10 | 55-19-36 55-19-36 55-21-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 420 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9212 | 9 | C | 70 | 69 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 16 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 12 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 22 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 09 | 80-9-71 80-18-62 80-12-68 80-8-72 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 421 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 04 พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 52 | 50-21-29 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 446 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 11 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 419 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9211 | 9 | C | 70 | 64 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Manuele Mambelli |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 20 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 23 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 13 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 14 อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 15 ทุกชั้นปี | 60-42-18 60-10-50 60-1-59 60-7-53 60-6-54 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 442 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 21 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 444 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 445 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 19 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 35 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 43 การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 40 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 30 | 70-19-51 70-23-47 70-7-63 70-3-67 70-12-58 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|