| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1128 | 1 | C | 50 | 33 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ อาจารย์บุญดี รุ่งเรืองมณีรัตน์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 01 รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 19 การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 46 | 50-12-38 50-14-36 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1128 | 1 | C | 50 | 47 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ยิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 10 | 50-18-32 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1136 | 1 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ อาจารย์บุญดี รุ่งเรืองมณีรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 24 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 31 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 51 | 50-4-46 50-16-34 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1136 | 1 | C | 50 | 34 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 12 | 50-27-23 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1128 | 1 | C | 50 | 36 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 42 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 16 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 21 | 50-14-36 50-16-34 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 18:00 | 1128 | 1 | C | 5 | 3 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 40CP | 5-3-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะ CPALL |
|
| 07 | | พุธ | 8:00 : 11:00 | onlline1 | 1 | C | 32 | 32 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชมพูนุท ถาวรวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 32SD เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 35SD | 32-21-11 32-11-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะน.ศ.จีน |
|
| 08 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | onlline2 | 1 | C | 10 | 10 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | Ms.Xiaolan Deng |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 18GX | 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะน.ศ.จีน |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป13-305 | 13- | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุชาดา สินธุรส |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 25 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 21 รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 22 | 100-25-75 100-12-88 100-12-88 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-301 | 13- | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุชาดา สินธุรส |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 26 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 27 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 28 | 100-17-83 100-16-84 100-17-83 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป2203 | 2 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | Ms.Xiaolan Deng |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 03 การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 01 | 50-10-40 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9209 | 9 | C | 50 | 29 | 21 | M | | |
| | | อาจารย์: | Ms.Nyasha Joyce Hweta |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 02 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 41 | 50-23-27 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|