| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1118 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ยิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 04 | 50-18-32 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1118 | 1 | C | 50 | 41 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ อาจารย์นันท์สิรี บูรณศักดิ์สถิตย์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 25 เทคโนโลยีดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 44 การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 38 | 50-27-23 50-7-43 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1118 | 1 | C | 50 | 31 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ยิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 36 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 15 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 20 | 50-3-47 50-18-32 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 34 | 16 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ อาจารย์นันท์สิรี บูรณศักดิ์สถิตย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 12 | 50-27-23 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 22 | 28 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 17 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1145 | 1 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 26 | 50-32-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1132 | 1 | C | 51 | 51 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 27 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 28 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 29 ทุกชั้นปี | 50-21-29 50-4-46 50-12-38 9-8-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 33 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 52 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 53 | 50-23-27 50-5-45 50-4-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1132 | 1 | C | 50 | 33 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 34 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 15 | 50-30-20 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | onlline2 | 1 | C | 10 | 10 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิราภรณ์ มาตังคะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 18GX | 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะน.ศ.จีน |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9212 | 9 | C | 50 | 37 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิเวศน์ วงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 11 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 11ส | 60-18-42 60-15-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9211 | 9 | C | 55 | 55 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิเวศน์ วงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 12 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 12ส | 60-6-54 60-17-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | อ64/52,อ65/06ย้ายหมู่ครุฯขอปิดหมู่ไม่มีผู้สอน |
|
| 42 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 01 การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 02 | 50-18-32 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คณะครุฯขอปิดหมู่ไม่มีผู้สอน |
|
| 43 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9307 | 9 | C | 0 | 0 | 0 | M | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 04 ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 05 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 23 พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 52 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 06 ทุกชั้นปี | 50-21-29 50-5-45 50-10-40 50-14-36 50-3-47 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | อ65/10ปป.แผนฯจาก0641003เป็น0642011 |
|
| 44 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9211 | 9 | C | 55 | 49 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | อ65/07ย้ายหมู่ครุฯขอปิดหมู่ไม่มีผู้สอน |
|
| 45 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9311 | 9 | C | 55 | 50 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | อ65/12ย้ายหมู่ครุฯขอปิดหมู่ไม่มีผู้สอน |
|
| 46 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9212 | 9 | C | 55 | 36 | 19 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 14 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 19 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 43 อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 15 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 07 | 50-6-44 50-18-32 50-6-44 50-6-44 50-13-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | อ65/23ย้ายหมู่ครุฯขอปิดหมู่ไม่มีผู้สอน |
|