| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1136 | 1 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปฐิมา บุญปก |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 34 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 27 ทุกชั้นปี | 50-20-30 50-21-29 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1104 | 1 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปฐิมา บุญปก |
| | | สำรองให้: | การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 36 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 43 เทคโนโลยีดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 44 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 49 | 50-3-47 50-7-43 50-7-43 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1111 | 1 | C | 50 | 36 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชุดา พรายยงค์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 16 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 51 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 53 รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 19 | 50-16-34 50-2-48 50-4-46 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1111 | 1 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พรเพ็ญ ตันประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 20 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 15 | 50-10-40 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1111 | 1 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิฆนาย ดีสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 26 | 50-32-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9404 | 9 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อะกีบ สะไหน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 04 พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 52 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 23 | 50-21-29 50-14-36 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | ศุกร์ | 9:00 : 12:00 | สป9404 | 9 | C | 50 | 44 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 21 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 22 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 06 | 50-28-22 50-13-37 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 46 | | พุธ | 9:00 : 12:00 | สป2203 | 2 | C | 50 | 46 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นวพร ธานีวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 08 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 12 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 43 ทุกชั้นปี ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 08 | 50-20-30 50-17-33 50-6-44 3-3-0 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|