| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1126 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พงษ์พัชรินทร์ พุธวัฒนะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 12 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 21 | 50-19-31 50-20-30 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 262 | 2 | C | 50 | 35 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิสูตร จำเนียร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 01 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 37 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 55 | 50-23-27 50-11-39 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 262 | 2 | C | 50 | 23 | 27 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ณัฐพร เพ็ชรเรือง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 05 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 2125 | 2 | C | 50 | 24 | 26 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วาสนา เพิ่มพูล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 06 | 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1126 | 1 | C | 50 | 21 | 29 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิฉาย ธนะมัย |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 08 | 50-10-40 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 262 | 2 | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุระพงษ์ สีหมอก |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 09 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 30 | 50-17-33 50-9-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1126 | 1 | C | 54 | 39 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศศิฉาย ธนะมัย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 10 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 31 | 50-23-27 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 262 | 2 | C | 50 | 28 | 22 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุระพงษ์ สีหมอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 15 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 20 | 50-18-32 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 7:00 : 12:00 | 1105 | 1 | C | 5 | 3 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.ปนัดดา ยิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 40CP | 5-3-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะCPALL |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9205 | 9 | C | 50 | 32 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วิชิต สุวรรณโนภาส |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 25 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 21 รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 22 | 100-26-74 100-12-88 100-12-88 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป2306 | 2 | C | 50 | 27 | 23 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วิชิต สุวรรณโนภาส |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 26 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 27 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 28 | 100-17-83 100-16-84 100-17-83 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 46 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9206 | 9 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์เกษม ช่วยพนัง |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 13 เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 29 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 03 | 50-2-48 50-10-40 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|