| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | 541 | 5 | C | 50 | 40 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประทับใจ อภิสิทธิ์สุขสันติ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 09 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 16 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 51 | 50-20-30 50-19-31 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 541 | 5 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัลยานี เลื่องสุนทร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 10 รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 19 การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 45 | 50-22-28 50-18-32 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | 542 | 5 | C | 50 | 46 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐกฤช อัสนี |
| | | สำรองให้: | การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 24 การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 31 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 32 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 33 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 52 | 50-4-46 50-8-42 50-3-47 50-24-26 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00 : 18:00 | 541 | 5 | C | 3 | 3 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐกฤช อัสนี |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 37CP | 3-1-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะCPALL |
|
| 91 | | พุธ | 8:00 : 10:00 | 541 | 5 | C | 4 | 4 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00 : 12:00 | 541 | 5 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จุฑามาส ศิริอังกูรวาณิช |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 90 | 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เรียนร่วม 0594002(หมู่91) |
|
| 122 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 543 | 5 | C | 50 | 36 | 14 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ น.ต.สมชาย หอมขำ ร.น. |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 30 การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 50 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 21 | 50-18-32 50-8-42 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 65/50คณะบันทึกบูรณาการแผนฯ |
|
| 123 | | จันทร์ | 13:00 : 17:00 | 542 | 5 | C | 50 | 31 | 19 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พฤกษา ดอกกุหลาบ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบนิเทศศิลป์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 23 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล(ออกแบบดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 22 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 25 | 50-9-41 50-22-28 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 134 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | 542 | 5 | C | 50 | 35 | 15 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพพร ระรินทร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 34 | 50-35-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 135 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 35 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | จำนวนนศ.ต่ำกว่าเกณฑ์ |
|
| 136 | | พุธ | 8:00 : 12:00 | 543 | 5 | C | 50 | 20 | 30 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฐชนัญ เสริมศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 36 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 37 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 53 | 50-4-46 50-11-39 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คณะบันทึกบูรณาการแผนฯ |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 154 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 54 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | จำนวนนศ.ต่ำกว่าเกณฑ์ |
|
| 155 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 55 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | จำนวนนศ.ต่ำกว่าเกณฑ์ |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 40 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | สป13-307 | 13- | C | 50 | 36 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ธัญพร ศรีดอกไม้ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 13 | 60-21-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | สป9308 | 9 | C | 50 | 35 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ธัญพร ศรีดอกไม้ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 04 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 23 ทุกชั้นปี อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 13 | 50-21-29 50-10-40 3-0-3 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 408 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | สป9405 | 9 | C | 50 | 40 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชาญฉจิต วรรณนุรักษ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 52 การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 18 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 41 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 06 | 50-14-36 50-10-40 50-6-44 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 416 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | สป9304 | 9 | C | 50 | 9 | 41 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ธัญพร ศรีดอกไม้ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 08 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 22 | 50-28-22 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 419 | | พุธ | 8:00 : 12:00 | สป9213 | 9 | C | 70 | 61 | 9 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เกรียง กิจบำรุงรัตน์ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 16 | 50-9-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 433 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | สป14-202 | 14- | C | 50 | 38 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วิชชุดา ประสาทแก้ว |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 19 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 20 | 50-19-31 50-42-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี (เทียบโอน) |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 442 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 33 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 43 การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 40 | 50-28-22 50-7-43 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 444 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 42 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 445 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 44 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|