| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | ศุกร์ | 13:00 : 16:00 | 1138 | 1 | C | 50 | 10 | 40 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วงจันทร์ นุ่นคง |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 22 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 25 อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 55 | 50-4-46 50-5-45 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1138 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กิติยา โต๊ะทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 34 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 43 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 46 เทคโนโลยีไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 49 ทุกชั้นปี | 50-20-30 50-7-43 50-8-42 50-7-43 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 65/49สาขาบันทึกบูรณาการแผนฯ |
|
| 127 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 1122 | 1 | C | 50 | 23 | 27 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.รัตนนุช จันทร์เพ็ญ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 27 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สาขาทำเรื่อง ปป.แผนฯจาก3112110เป็น0643003 |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป15-303 | 15- | C | 50 | 26 | 24 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วิชชุดา ประสาทแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 21 | 50-26-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9401 | 9 | C | 50 | 30 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วิชชุดา ประสาทแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 22 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 31 อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 13 | 50-15-35 50-13-37 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 434 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 34 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|