| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 10:00 : 12:00 | 273 | 2 | C | 11 | 10 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทรพล พรหมมัญ อาจารย์ ดร.นิภาภรณ์ คำเจริญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 01 | 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | บูรณการ สป. หมู่ 1 |
|
| 02 | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 257 | 2 | C | 19 | 19 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทราภรณ์ ช้อยหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 03 | 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 257 | 2 | C | 19 | 19 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทราภรณ์ ช้อยหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 04 | 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พุธ | 10:00 : 12:00 | 255 | 2 | C | 22 | 21 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขวัญแก้ว งามโสภณ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 05 | 21-20-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | ศุกร์ | 10:00 : 12:00 | 7125 | 7 | C | 22 | 20 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมิทธิ์ เจือจินดา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 06 | 22-20-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 269 | 2 | C | 14 | 14 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สุเทียม เครือวัลย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 07 ทุกชั้นปี | 50-13-37 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | จันทร์ | 13:00 : 15:00 | 7125 | 7 | C | 18 | 18 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณิชชา ชำนิยนต์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 09 | 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | จันทร์ | 15:00 : 17:00 | 7125 | 7 | C | 20 | 19 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณิชชา ชำนิยนต์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 10 | 50-19-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | พุธ | 10:00 : 12:00 | 1125 | 1 | C | 27 | 27 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิมลวรรณ ขอบเขต |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม 12 ทุกชั้นปี | 50-19-31 50-7-43 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 01 | | พุธ | 10:00 : 12:00 | สป13-204 | 13- | C | 10 | 10 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทรพล พรหมมัญ อาจารย์ ดร.นิภาภรณ์ คำเจริญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 03 | 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | บูรณาการ กทม. หมู่ 1 |
|
| 40 | | พุธ | 8:00 : 10:00 | สป13-203 | 13- | C | 21 | 21 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ดวงใจ รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 01 | 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พุธ | 10:00 : 12:00 | สป13-203 | 13- | C | 18 | 17 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ดวงใจ รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น อ63 กลุ่ม 02 | 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|