| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 12:00 : 14:00 | 265 | 2 | C | 14 | 8 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.นิภาภรณ์ คำเจริญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 01 ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 12 | 50-8-42 50-0-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00 : 15:00 | 1124 | 1 | C | 30 | 20 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทราภรณ์ ช้อยหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 03 | 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 15:00 : 17:00 | 1124 | 1 | C | 30 | 23 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทราภรณ์ ช้อยหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 04 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พุธ | 8:00 : 10:00 | 257 | 2 | C | 32 | 25 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จีรภัทร อาดนารี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 05 | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พุธ | 10:00 : 12:00 | 257 | 2 | C | 29 | 26 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จีรภัทร อาดนารี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 06 | 50-26-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 253 | 2 | C | 22 | 16 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อริสรา จุลกิจวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 07 | 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 10:00 : 12:00 | 7124 | 7 | C | 30 | 23 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สมชาย ศรีรักษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 09 | 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | อังคาร | 13:00 : 15:00 | 7124 | 7 | C | 20 | 13 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สมชาย ศรีรักษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 10 | 50-13-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อังคาร | 8:00 : 10:00 | 253 | 2 | C | 30 | 25 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อริสรา จุลกิจวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 11 ทุกชั้นปี | 50-20-30 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | ศุกร์ | 10:00 : 12:00 | สป13-308 | 13- | C | 16 | 13 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทรพล พรหมมัญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 01 | 50-13-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พุธ | 8:00 : 10:00 | สป13-202 | 13- | C | 29 | 16 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วารุณี นาวัลย์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 02 | 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พุธ | 10:00 : 12:00 | สป13-202 | 13- | C | 29 | 16 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วารุณี นาวัลย์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 03 | 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|