| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 252 | 2 | C | 66 | 66 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขวัญแก้ว งามโสภณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 15 การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 31 คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 42 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 16 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 33 | 65-17-48 62-12-50 62-14-48 62-7-55 62-16-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66/49 สาขาวิชาบูรณาการแผน |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1131 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชุดา พรายยงค์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 45 รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 19 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 01 | 50-21-29 50-13-37 50-9-41 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 109 | | จันทร์ | 13:00 : 16:00 | 1126 | 1 | C | 50 | 50 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุพิชญา ขัตติยะมาน |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 10 | 50-30-20 50-20-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 111 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1127 | 1 | C | 50 | 35 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขวัญแก้ว งามโสภณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 12 | 50-30-20 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 118 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1127 | 1 | C | 52 | 51 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รสริน ดิษฐบรรจง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 18 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 26 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 49 | 51-18-33 51-18-33 51-16-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66/25สาขาบูรณาการแผนฯ |
|
| 120 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1127 | 1 | C | 62 | 44 | 18 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กฤติญา ภัคสิริจินดา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 20 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 22 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 25 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 32 | 62-12-50 62-14-48 62-4-58 62-14-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66/20สาขาบูรณาการแผนฯ |
|
| 133 | | ศุกร์ | 13:00 : 16:00 | 1122 | 1 | C | 50 | 17 | 33 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชุดา พรายยงค์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 45 เทคโนโลยีดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 48 การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 51 | 50-2-48 50-10-40 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9211 | 9 | C | 60 | 59 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 03 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 07 | 60-2-58 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 402 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9212 | 9 | C | 60 | 56 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ณัฐพร เพ็ชรเรือง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น พ64 กลุ่ม 05 | 60-5-55 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 403 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9211 | 9 | C | 70 | 63 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พิมพ์วิภา บุรวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 08 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 33 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 22 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 01 | 44-21-23 44-16-28 44-6-38 58-16-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 404 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9211 | 9 | C | 60 | 56 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขวัญแก้ว งามโสภณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 02 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 11 | 57-29-28 57-27-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 405 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9211 | 9 | C | 62 | 62 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุพิชญา ขัตติยะมาน |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 03 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 14 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 13 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 33 | 48-29-19 48-15-33 48-5-43 63-13-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|