| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1138 | 1 | C | 64 | 62 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วาริด เจริญราษฎร์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 10 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 01 | 50-18-32 50-22-28 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00 : 18:00 | 1104 | 1 | C | 3 | 3 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิชุดา พรายยงค์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 37CP | 50-3-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะ น.ศ. CPALL |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1122 | 1 | C | 66 | 65 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุพิชญา ขัตติยะมาน |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 06 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 08 | 50-20-30 50-24-26 50-10-40 50-11-39 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1138 | 1 | C | 62 | 56 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขวัญแก้ว งามโสภณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 12 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการสื่อสารดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 41 | 50-25-25 50-10-40 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1128 | 1 | C | 59 | 52 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุพิชญา ขัตติยะมาน |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 16 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 17 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 20 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 25 | 50-16-34 50-2-48 50-10-40 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1137 | 1 | C | 46 | 40 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รสริน ดิษฐบรรจง |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 30 การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 31 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 34 นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์และการผลิตสื่อสตรีมมิง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 40 | 50-8-42 50-10-40 50-10-40 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 07 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1137 | 1 | C | 60 | 43 | 17 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขวัญแก้ว งามโสภณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 04 | 50-20-30 50-23-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1137 | 1 | C | 59 | 50 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วาริด เจริญราษฎร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 30 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 35 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 36 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 37 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 38 | 50-3-47 50-10-40 50-7-43 50-16-34 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9211 | 9 | C | 61 | 55 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 04 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 05 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 04ส การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 05ส | 60-14-46 60-6-54 60-7-53 60-5-55 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | บูรณาการร่วมหลักสูตร 0661001 |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9211 | 9 | C | 68 | 57 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 32 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการสื่อสารดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 41 นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์และการผลิตสื่อสตรีมมิง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 42 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 44 | 50-8-42 50-6-44 50-13-37 50-28-22 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|