| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1108 | 1 | C | 50 | 47 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ยิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 36 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 46 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 08 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 35 ทุกชั้นปี | 50-3-47 50-8-42 50-15-35 50-10-40 50-7-43 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1131 | 1 | C | 55 | 53 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 04 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 07 | 55-17-38 55-15-40 55-21-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 105 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 252 | 2 | C | 60 | 58 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บุญดี รุ่งเรืองมณีรัตน์ อาจารย์สลินดา โพธิ์พยัคฆ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 06 อุตสาหกรรมอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 45 | 60-27-33 60-29-31 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 118 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1133 | 1 | C | 50 | 47 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพ็ญพิสุทธิ์ ศิริ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 18 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 26 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 25 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 30 | 50-18-32 50-18-32 50-4-46 50-8-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66/25สาขาบูรณาการแผนฯ |
|
| 131 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1147 | 1 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัฒนา ศรีสุรักษ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 31 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 33 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 34 ทุกชั้นปี | 50-11-39 50-16-34 50-12-38 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66/31 สาขาบูรณาการแผน |
|
| 136 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1138 | 1 | C | 65 | 62 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บุญดี รุ่งเรืองมณีรัตน์ อาจารย์สลินดา โพธิ์พยัคฆ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 36 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 37 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 38 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 64 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 65 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 32 | 65-8-57 65-20-45 65-16-49 65-3-62 65-1-64 65-14-51 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 140 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1138 | 1 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พัฒนา ศรีสุรักษ์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์และการผลิตสื่อสตรีมมิง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 40 เทคโนโลยีดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 48 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 60 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 61 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 62 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 63 | 50-13-37 50-10-40 50-7-43 50-3-47 50-4-46 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66/40 สาขาบูรณาการแผน |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9213 | 9 | C | 64 | 62 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพลิน เชิญเพชร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 03 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 07 | 60-2-58 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9212 | 9 | C | 55 | 51 | 4 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นันท์สิรี บูรณศักดิ์สถิตย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 04 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 05 | 80-0-80 80-0-80 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 411 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9212 | 9 | C | 66 | 58 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนณภัทร เพียรช่าง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 10 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 11 | 70-0-70 70-26-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 443 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป9214 | 9 | C | 80 | 73 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนณภัทร เพียรช่าง |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 13 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 06 | 60-2-58 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 445 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9213 | 9 | C | 55 | 50 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนณภัทร เพียรช่าง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 12 ทุกชั้นปี | 60-0-60 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 447 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9307 | 9 | C | 45 | 37 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนณภัทร เพียรช่าง |
| | | สำรองให้: | การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 23 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 31 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 06 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 07 การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 30 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการสื่อสารดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 41 นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์และการผลิตสื่อสตรีมมิง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 42 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 10 ทุกชั้นปี | 40-9-31 40-11-29 40-3-37 40-11-29 40-3-37 49-6-43 49-11-38 57-7-50 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|