| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1136 | 1 | C | 54 | 40 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 01 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 16 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 18 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 26 | 50-11-39 50-4-46 50-9-41 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1138 | 1 | C | 50 | 43 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 46 เทคโนโลยีดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 48 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 60 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 61 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 62 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 63 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 64 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 65 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 21 | 50-8-42 50-7-43 50-7-43 50-3-47 50-4-46 50-5-45 50-3-47 50-1-49 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 262 | 2 | C | 67 | 56 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อุทุมพร บุญชื่น |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 03 ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 11 ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 04 ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 12 | 50-16-34 50-20-30 50-15-35 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | จันทร์ | 8:00 : 11:00 | 7106 | 7 | C | 42 | 33 | 9 | M | | |
| | | อาจารย์: | Ms.Nyasha Joyce Hweta |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 32SD เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 35SD เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 35SD การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 32SD | 50-19-31 50-9-41 50-1-49 50-4-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เรียนร่วม 65/35SD 66/32SD 66/35SD |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 262 | 2 | C | 54 | 44 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์บุญดี รุ่งเรืองมณีรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 31 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 34 นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์และการผลิตสื่อสตรีมมิง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 40 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 33 | 50-10-40 50-10-40 50-12-38 50-12-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 90 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | 1141 | 1 | C | 5 | 4 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | Ms.Nyasha Joyce Hweta |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 90 | 5-4-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป13-208 | 13- | C | 56 | 45 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนณภัทร เพียรช่าง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 02 | 60-10-50 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป13-208 | 13- | C | 60 | 54 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อุทุมพร บุญชื่น |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 13 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 06 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 13ส บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 06ส | 60-25-35 60-5-55 60-11-49 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-208 | 13- | C | 59 | 39 | 20 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนณภัทร เพียรช่าง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 10 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 11 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 10ส การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 11ส | 60-21-39 60-23-37 60-4-56 60-5-55 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 43 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9211 | 9 | C | 57 | 55 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 03 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 40 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 52 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 53 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 54 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 55 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 56 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 09 ทุกชั้นปี | 50-9-41 50-7-43 50-7-43 50-1-49 50-1-49 50-10-40 50-2-48 50-7-43 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|