| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1118 | 1 | C | 50 | 39 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ยิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 10 | 50-17-33 50-22-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1118 | 1 | C | 50 | 45 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 45 บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 30 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 36 คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 42 การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 46 การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 50 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 17 | 50-5-45 50-8-42 50-1-49 50-14-36 50-7-43 50-4-46 50-6-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1118 | 1 | C | 50 | 44 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัทมา ยิ้มสกุล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 06 | 50-20-30 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1118 | 1 | C | 50 | 37 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.วีรชัย อำพรไพบูลย์ อาจารย์กมลา บรรทัดภัณฑ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 08 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 16 | 50-10-40 50-11-39 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 141 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1136 | 1 | C | 50 | 39 | 11 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิรดา เอื้อศิริวัฒนชัย |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการสื่อสารดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 41 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 49 | 50-23-27 50-16-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66/49 สาขาวิชาบูรณาการแผน |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9212 | 9 | C | 58 | 56 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 22 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 21 | 60-9-51 60-3-57 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป2303 | 2 | C | 43 | 31 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อรนุช ร้อยแก้ว |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น พ65 กลุ่ม 10 | 60-20-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|