| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1146 | 1 | C | 50 | 42 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นันท์สิรี บูรณศักดิ์สถิตย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 04 | 50-18-32 50-24-26 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1145 | 1 | C | 50 | 25 | 25 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นันท์สิรี บูรณศักดิ์สถิตย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 07 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 08 | 50-15-35 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 38 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์Shannon Kathleen |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 28 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 29 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 17 | 50-5-45 50-12-38 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 37 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.มลิวัลย์ สุขประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 12 | 50-27-23 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1143 | 1 | C | 50 | 40 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์: | Ms.Xiaolan Deng Ms.Nyasha Joyce Hweta |
| | | สำรองให้: | การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 38 การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 33 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 37 การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 52 | 50-7-43 50-18-32 50-10-40 50-5-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป13-301 | 13- | C | 37 | 36 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิเวศน์ วงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 01 การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 02 | 37-18-19 37-18-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9203 | 9 | C | 32 | 29 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิเวศน์ วงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 13 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 14 อุตสาหกรรมบริการ(ธุรกิจการบิน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 15 การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 19 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 36 | 32-1-31 32-5-27 32-6-26 32-16-16 32-1-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9411 | 9 | C | 45 | 43 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วิลดา ศรีทองกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 23 การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 24 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 35 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 27 | 32-10-22 32-7-25 32-11-21 32-15-17 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|