| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1118 | 1 | C | 61 | 49 | 12 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ชนิดา จันทร์งาม อาจารย์ ดร.ณัฐพร เพ็ชรเรือง |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมบริการ(การท่องเที่ยว) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 25 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 26 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 01 วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 07 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 25 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 62 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 63 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 64 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 65 | 50-4-46 50-5-45 50-8-42 50-16-34 50-3-47 50-4-46 50-5-45 50-3-47 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อังคาร | 8:00 : 11:00 | 1128 | 1 | C | 62 | 56 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.พิมพ์วิภา บุรวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 11 ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 12 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการสื่อสารดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 41 | 50-25-25 50-10-40 50-21-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1118 | 1 | C | 61 | 51 | 10 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อริสรา จุลกิจวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 05 คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 06 | 50-25-25 50-26-24 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 266 | 2 | C | 50 | 37 | 13 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สุเทียม เครือวัลย์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 10 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 36 | 50-23-27 50-13-37 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 263 | 2 | C | 59 | 51 | 8 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วงศกร เพิ่มผล |
| | | สำรองให้: | การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 30 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 35 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 36 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 37 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 38 | 50-3-47 50-10-40 50-7-43 50-17-33 50-14-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 90 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | 1141 | 1 | C | 37 | 29 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สุเทียม เครือวัลย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ (หลักสูตรภาษาอังกฤษ) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 90 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 18GX ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 90GX | 37-4-33 37-8-29 37-16-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เรียนร่วมรุ่น 65/18GX, 65/90GX |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป9212 | 9 | C | 70 | 64 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์เกษม ช่วยพนัง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 10 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 11 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 10ส การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 11ส | 60-21-39 60-23-37 60-4-56 60-5-55 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | บูรณาการร่วม 0662001 |
|
| 41 | | จันทร์ | 9:00 : 12:00 | สป13-207 | 13- | C | 79 | 65 | 14 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สุนันทา เกตุเหล็ก |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 47 อุตสาหกรรมบริการ(การโรงแรม) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 12 การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 01 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 46 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 54 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 53 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 56 | 50-31-19 50-6-44 50-18-32 50-5-45 50-1-49 50-1-49 50-2-48 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป9211 | 9 | C | 70 | 63 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.วิชิต สุวรรณโนภาส |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 02 คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 31 คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 01 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 10 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 13 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 32 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 55 | 50-20-30 50-7-43 50-13-37 50-4-46 50-3-47 50-8-42 50-10-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|