| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | 541 | 5 | C | 40 | 33 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ น.ต.สมชาย หอมขำ ร.น. |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 01 การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 38 เทคโนโลยีดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 44 การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 46 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 61 | 40-10-30 40-7-33 40-6-34 40-7-33 40-3-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | 541 | 5 | C | 44 | 42 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ น.ต.สมชาย หอมขำ ร.น. |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 03 ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 04 | 44-18-26 44-24-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | 542 | 5 | C | 40 | 25 | 15 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สถาพร เจริญศุภโชคกุล |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม 15 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 20 การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 31 | 40-3-37 40-9-31 40-13-27 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 541 | 5 | C | 40 | 38 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุปราณี ห้อมา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 09 สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 10 | 40-16-24 40-22-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 7:00 : 12:00 | 541 | 5 | C | 10 | 3 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จีรภา ประยูรศักดิ์ อาจารย์กัลยานี เลื่องสุนทร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 40CP | 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | CPALL |
|
| 116 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | 542 | 5 | C | 45 | 42 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กัลยานี เลื่องสุนทร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 16 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 17 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 22 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 30 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 35 | 45-7-38 45-6-39 45-14-31 45-8-37 45-7-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66/16สาขาบูรณาการแผนฯ |
|
| 131 | | พุธ | 8:00 : 12:00 | 541 | 5 | C | 49 | 48 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประทับใจ อภิสิทธิ์สุขสันติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 31 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 34 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 37 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 63 | 49-11-38 49-12-37 49-20-29 49-5-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66/31 สาขาบูรณาการแผน |
|
| 136 | | ศุกร์ | 8:00 : 12:00 | 541 | 5 | C | 48 | 47 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สถาพร เจริญศุภโชคกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 36 นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการสื่อสารดิจิทัล) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 41 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 38 | 48-8-40 48-23-25 48-16-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 140 | | ศุกร์ | 13:00 : 17:00 | 541 | 5 | C | 45 | 42 | 3 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สถาพร เจริญศุภโชคกุล |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (วิทยุโทรทัศน์และการผลิตสื่อสตรีมมิง) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 40 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 60 การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 62 การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 64 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 65 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 32 | 44-13-31 44-7-37 44-4-40 44-3-41 44-1-43 44-14-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | 66/40 สาขาบูรณาการแผน |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | สป13-301 | 13- | C | 40 | 39 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ธัญพร ศรีดอกไม้ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 03 | 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 41 | | อังคาร | 8:00 : 12:00 | สป13-205 | 13- | C | 44 | 43 | 1 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.สายชล จินโจ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 10 การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 11 | 70-0-70 70-26-44 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 42 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | สป9203 | 9 | C | 40 | 37 | 3 | M | | |
| | | อาจารย์: | ว่าที่ร้อยตรีธีรวุฒิ แสวงบุญ |
| | | สำรองให้: | บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 13 บัญชีบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 06 | 60-2-58 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 49 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | สป14-205 | 14- | C | 55 | 50 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ลักษณา รมยะสมิต |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น พ66 กลุ่ม 12 | 60-0-60 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 443 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 12:00 | สป9214 | 9 | C | 80 | 73 | 7 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐกฤช อัสนี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 01 การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 02 การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 30 | 37-18-19 37-18-19 37-3-34 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 445 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 17:00 | สป9214 | 9 | C | 55 | 50 | 5 | M | | |
| | | อาจารย์: | ว่าที่ร้อยตรีธีรวุฒิ แสวงบุญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 03 การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 17 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 18 การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 24 | 44-10-34 44-16-28 44-10-34 44-7-37 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 447 | | อังคาร | 13:00 : 17:00 | สป9214 | 9 | C | 52 | 52 | 0 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จิระพงศ์ ฉันทพจน์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบทัศนศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น อ64 กลุ่ม 05 พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ65 กลุ่ม 05 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 32 | 28-5-23 28-21-7 28-11-17 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|