| มรธ. กรุงเทพมหานคร |
| ภาคปกติ ระดับปริญญาตรี |
| หมู่ | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1133 | 1 | C | 55 | 49 | 6 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขวัญแก้ว งามโสภณ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมอาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม 43 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม 46 อุตสาหกรรมอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 29 การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 25 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 33 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 16 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 19 | 50-3-47 50-28-22 50-5-45 50-1-49 50-2-48 50-3-47 50-7-43 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 115 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | 1138 | 1 | C | 58 | 57 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ภัทราภรณ์ ช้อยหิรัญ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 15 ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 20 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 45 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 17 ทุกชั้นปี | 50-11-39 50-22-28 50-9-41 50-14-36 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 126 | | พฤหัสบดี | 8:00 : 11:00 | 1123 | 1 | C | 50 | 46 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ขวัญแก้ว งามโสภณ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 26 เทคโนโลยีดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 27 การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 32 เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 38 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 21 ทุกชั้นปี | 50-18-32 50-5-45 50-10-40 50-10-40 50-3-47 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 170 | | ศุกร์ | 9:00 : 12:00 | 7104 | 7 | C | 20 | 20 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฐธิดา คำประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 70SD การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 71SD เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 67 กลุ่ม 72SD | 20-16-4 20-2-18 20-2-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เฉพาะนศ.จีน(บูรณาการเรียนร่วมกันรุ่น67/70SD,71SD,72SD) |
|
| มรธ. สมุทรปราการ |
| 40 | | อังคาร | 9:00 : 12:00 | สป2305 | 2 | C | 50 | 48 | 2 | M | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กมลชนก ธรรมมิกะ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น อ66 กลุ่ม 21 ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 10 ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 11 นิติศาสตรบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 14 การจัดการสิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 20 คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 21 | 50-13-37 37-8-29 37-11-26 37-7-30 43-4-39 43-5-38 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 404 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-208 | 13- | C | 50 | 42 | 8 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปรีชา ธนะวิบูลย์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 04 ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 12 | 35-33-2 43-10-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 405 | | พฤหัสบดี | 9:00 : 12:00 | สป13-207 | 13- | C | 35 | 34 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จีรภัทร อาดนารี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 05 | 0-0-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 415 | | พฤหัสบดี | 13:00 : 16:00 | สป2301 | 2 | C | 60 | 50 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.ปรีชา ธนะวิบูลย์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์และออกแบบดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 15 ออกแบบทัศนศิลป์(สตรีทอาร์ตและการออกแบบเชิงบูรณาการ) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 16 อุตสาหกรรมอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 23 วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 24 | 46-21-25 46-5-41 46-6-40 46-18-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 434 | | อังคาร | 13:00 : 16:00 | สป9207 | 9 | C | 60 | 54 | 6 | W | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ ดร.จิราภรณ์ กาญจนสุพรรณ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลทางธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 34 วิศวกรรมการจัดการระบบราง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 25 การจัดการสร้างสรรค์ดิจิทัลคอนเทนต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 35 การจัดการงานบริการสถานพยาบาล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 36 การจัดการเทคโนโลยีโลจิสติกส์เพื่อการกระจายสินค้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น อ67 กลุ่ม 43 | 60-12-48 41-2-39 41-10-31 41-8-33 41-22-19 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|