ดึงข้อมูลนศ.สู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | โปรแกรมวิชา | สถานภาพ |
คณะครุศาสตร์ |
1 | 5941010011 | นางสาวดรุณี วรรณศิริ | ภาษาไทย | 10 |
2 | 5941010039 | นายอัฐพล ปลอดสันเทียะ | ภาษาไทย | 10 |
3 | 5941010041 | นางสาวณัฐริกา ชัยหา | ภาษาไทย | 10 |
4 | 5941010042 | นางสาวณมิตตา บุตรอุดม | ภาษาไทย | 10 |
5 | 5941010043 | นายทรงฉัตร คนเจน | ภาษาไทย | 10 |
6 | 5941010044 | นางสาวสโรชา จันทร์สีโคตร | ภาษาไทย | 10 |
7 | 5941010045 | นางสาวณฤดี เฉียบแหลม | ภาษาไทย | 10 |
8 | 5941010048 | นางสาวสุชานาถ คงลี | ภาษาไทย | 10 |
9 | 5941010049 | นายกิติภูมิ บุญสุดี | ภาษาไทย | 10 |
10 | 5941010051 | นายสุริยะ ตั้งมั่น | ภาษาไทย | 10 |
11 | 5941010052 | นางสาวกรรณิการ์ พรมวงค์ | ภาษาไทย | 10 |
12 | 5941010053 | นายศิวา อุดไธสง | ภาษาไทย | 10 |
13 | 5941010054 | นางสาวสุพรรณี ช่างเกวียนดี | ภาษาไทย | 10 |
14 | 5941010056 | นายสราวุธ ไชยมูล | ภาษาไทย | 10 |
15 | 5941010058 | นางสาวประภัสสร พรมภักดี | ภาษาไทย | 10 |
16 | 5941030033 | นางสาวจันทร์เพ็ญ โฉมงามขำ | สังคมศึกษา | 70 |
17 | 5941030035 | นายปฐมพร เเก่อินทร์ | สังคมศึกษา | 70 |
18 | 5941030050 | นางสาวณัฐมล หงษ์ทอง | สังคมศึกษา | 10 |
19 | 5941030055 | นางสาวพัดชา เณรเถา | สังคมศึกษา | 10 |
20 | 5941060035 | นางสาวพัชญา เจริญวงศ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
21 | 5941060036 | นางสาวอัญชลิการ์ แก่นหมั่น | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
22 | 5941060037 | นางสาวนันทกานต์ กรุพิมาย | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
23 | 5941060039 | นางสาวเจนจิรา ธินาพิมพ์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
24 | 5941060043 | นางสาวอิศราพร คนคล่อง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
25 | 5941060045 | นางสาวระพีพรรณ แถวทิม | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
26 | 5941060046 | นางสาวนิรมล มุละนันทน์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
27 | 5941060047 | นางสาวประภาศิริ เทียมสน | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
28 | 5941060050 | นายกฤษณพล โถทอง | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
29 | 5941060051 | นางสาวอรัญญา ปาวรีย์ | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
30 | 5941060052 | นางสาวสิรินยา คำใส | วิทยาศาสตร์ทั่วไป | 10 |
31 | 6011120031 | นางสาวอารดา ภิรมย์เนตร | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
32 | 6011120032 | นายภาคภูมิ ภูธรมิตร | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
33 | 6011120033 | นายกฤษฎา โคตรหมอ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
34 | 6011120034 | นายจิณณวัตร สุวรรณการ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
35 | 6011120035 | นายขจรวิทย์ ลาภยงยศ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
36 | 6011120036 | นางสาวกัญญารัตน์ สังข์ศิริ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
37 | 6011120037 | นายธีรวุฒิ ชูเกิด | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
38 | 6011120038 | นายคณิติน บุญเชิดฉาย | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 70 |
39 | 6011120039 | นางสาวสุพัตรา คงคาสี | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
40 | 6011120040 | นายธนโชติ อิฐานูประธานะ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
41 | 6011120041 | นางสาวศรัญญา อัคมาตร | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
42 | 6011120042 | นายภูริทัต มอไธสง | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
43 | 6011120043 | นายศิวพลพัฒณ์ ปิ่นสุวรรณ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
44 | 6011120044 | นางสาวสุพรรษา วงค์ศรีชา | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
45 | 6011120045 | นางสาวชุติมณฑน์ หุ่นนอก | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 70 |
46 | 6011120046 | นางสาววรรณี สุขประเสริฐศิลป์ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
47 | 6011120047 | นายดรัณ ดิษฐประยูร | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 70 |
48 | 6011120048 | นางสาวนุชวรา ขอบคำ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
49 | 6011120049 | นายปิยะพงศ์ ไชยชะนะ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
50 | 6011120050 | นางสาวปารวี เพ็งรัตนา | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
51 | 6011120051 | นางสาวพรชนิตว์ เมฆดี | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
52 | 6011120052 | นายกิตติธัช ปัดทา | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
53 | 6011120053 | นายพุฒิพงศ์ ชมโฉม | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 70 |
54 | 6011120054 | นายณัฐิวุฒิ วิชิตแย้ม | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
55 | 6011120055 | นายธีรวัฒน์ หนูเจริญ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
56 | 6011120056 | นางสาวศุภรดา มะรินทร์ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
57 | 6011120057 | นางสาววนิชญา กิ่งชัยเกิด | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
58 | 6011120058 | นายธีรยุทธ์ พลมั่น | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
59 | 6011120059 | นางสาวพาตีเมาะห์ ยูโซะ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
60 | 6011120060 | นายตรีวิทย์ วรพันธ์พานิช | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |