ดึงข้อมูลนศ.สู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | โปรแกรมวิชา | สถานภาพ |
คณะครุศาสตร์ |
1 | 6111120001 | นายชลาวุธ รอดบำเรอ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
2 | 6111120002 | นางสาวอารีรัตน์ จันทร์บำรุง | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
3 | 6111120003 | นายธนาวุฒิ ชาติชนะ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
4 | 6111120004 | นางสาวลักษมณ ชะบางบอน | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
5 | 6111120005 | นางสาวฑิฆัมพร สุทธิสินธุ์ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
6 | 6111120006 | นางสาวปัทมวรรณ จันทร์แจ่ม | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
7 | 6111120007 | นายณัฐพงษ์ สมนึก | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
8 | 6111120008 | นายสุวิทย์ แมนหนู | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
9 | 6111120009 | นายนันทพงษ์ แก้วน้อย | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
10 | 6111120010 | นายชัชพล กี้เจริญ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
11 | 6111120011 | นายนฤพนธ์ พันกลั่น | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
12 | 6111120013 | นางสาวศุภลักษณ์ แม้นเหมือน | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
13 | 6111120014 | นายไพโรจน์ กลิ่นรื่น | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
14 | 6111120015 | นางสาวนิตยา ผ่องแผ้ว | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
15 | 6111120016 | นายวัชรพล ทองสีเหลือง | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
16 | 6111120017 | นางสาวณัฐมน คงอาษา | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
17 | 6111120019 | นายธนพล พูพวง | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
18 | 6111120022 | นางสาวกัลยาณี เพ็ชรศรีเงิน | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
19 | 6111120023 | นางสาวปภัสสร สุระกร | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
20 | 6111120024 | นายภัทรวรรธน์ สมานทอง | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
21 | 6111120026 | นายธนวัฒน์ แสนศึก | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
22 | 6111120027 | นางสาวรุ่งรวิน นวมเจริญ | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
23 | 6111120029 | นายเดชะพล แสนหัวช้าง | คอมพิวเตอร์ศึกษา (คบ.) | 10 |
คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ |
24 | 5942320046 | นายเชาวน์วรัตน์ มณีนวล | ศศ.บ. | 10 |
25 | 5947254016 | นางสาวชนิกาต์ สว่างยิ่ง | น.บ. | 10 |
26 | 5947254035 | นายธวัชชัย ศรีสวัสดิ์ | น.บ. | 10 |
คณะวิทยาการจัดการ |
27 | 6141277001 | นางสาววริศรา วงษ์ศรีแก้ว | บธ.บ. | 10 |
28 | 6141277002 | นายภูมิ ภู่ปราง | บธ.บ. | 10 |
29 | 6141277003 | นายธนะกฤษฏิ์ อิทธิศักดิ์โกศล | บธ.บ. | 10 |
30 | 6141277004 | นางสาวศุภิสรา มันธุภา | บธ.บ. | 10 |
31 | 6141277005 | นางสาวมณิศรา หาจัก | บธ.บ. | 10 |
32 | 6141277006 | นางสาวสุชาดา คณะวาปี | บธ.บ. | 10 |
33 | 6141277007 | นางสาวนิลาวัลย์ ภูเขาใหญ่ | บธ.บ. | 10 |
34 | 6141277008 | นายศราวุฒิ สมพร | บธ.บ. | 10 |
35 | 6141277009 | นายทศพล สุทธิเสรีสกุล | บธ.บ. | 10 |
36 | 6141277010 | นางสาวกัลยา ยูงรัมย์ | บธ.บ. | 10 |
37 | 6141277011 | นายเปรมสุข ศรีสุภักดิ์ | บธ.บ. | 10 |
38 | 6141277012 | นางสาวจุฑามาศ ผิวเหลือง | บธ.บ. | 10 |
39 | 6141277015 | นายตะวัน วิไลวรรณ | บธ.บ. | 10 |
40 | 6141277017 | นายศุภโชค คงบวรเกียรติ | บธ.บ. | 10 |
41 | 6141277018 | นายสุภชัย แซ่ตั้ง | บธ.บ. | 10 |
42 | 6141277019 | นายวุฒิชัย ชัยวิรัตน์นุกูล | บธ.บ. | 10 |
43 | 6141277020 | นายพลู มะราช | บธ.บ. | 10 |
44 | 6141277021 | นางสาวอุทุมพร แสงรัมย์ | บธ.บ. | 10 |
45 | 6141277022 | นายกรกวิน แซ่ตั้ง | บธ.บ. | 10 |
46 | 6141277023 | นายทักษ์ดนัย จรรยากรณ์ | บธ.บ. | 10 |
47 | 6141277024 | นายคเณศ ทองพยงค์ | บธ.บ. | 10 |
48 | 6141277027 | นายอภิชัย จันทร์ซ้าย | บธ.บ. | 10 |
49 | 6141277028 | นายรัชพล ตันติกุล | บธ.บ. | 10 |
50 | 6141277029 | นายรัตนรักษ์ เกาะกากลาง | บธ.บ. | 10 |